สัมมนาบุคลากรสายสนับสนุน ประจำปี 2559

 
  • วันพฤหัสบดีที่ 16 มิถุนายน 2559:   ศึกษาดูงาน ณ มหาวิทยาลัยมหิดล (ไป-กลับ)

    09.00 – 12.00 น.    รับฟังการบริหารจัดการมหาวิทยาลัยในกำกับของรัฐ สวัสดิการและความก้าวหน้าของบุคลากรสายสนับสนุน

    13.30 – 15.30 น.    แบ่งกลุ่มย่อยศึกษาดูงาน

    วันศุกร์ที่ 17 มิถุนายน 2559:     กิจกรรมกลุ่มสัมพันธ์ – งานเลี้ยงสังสรรค์ (พักค้าง 1 คืน)

    07.00 น.                 ออกเดินทางจากคณะฯ ไปยัง โรงแรมซีไพน์ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์

    10.30 – 16.00 น.    กิจกรรมกลุ่มสัมพันธ์ (Indoor) เรื่อง การรับมือกับการเปลี่ยนแปลง “Ready for Change” ผ่านการนำเกมส์ กิจกรรมที่ได้สาระและบันเทิง จาก ผศ.ดร.จตุพร สังขวรรณ วิทยากรผู้มีความรู้ ความชำนาญ

    18.00 น.                  งานเลี้ยงสังสรรค์ “Engineering Staff Party”

    วันเสาร์ที่ 18 มิถุนายน 2559:  ทัศนศึกษา ณ อุทยานราชภักดิ์ และ “คาเมล รีพับบลิค” สถานที่ท่องเที่ยวและสวนสนุกแห่งใหม่ของเมืองชะอำ สไตล์โมร็อกโค

  • โปรดทราบ

    1. โปรดแจ้งตอบรับการศึกษาดูงานกลุ่มย่อยให้สอดคล้องกับภาระงานที่รับผิดชอบ
    2. กรณีไม่สามารถหรือไม่สะดวกที่จะลงทะเบียนด้วยตนเองผ่านระบบ ขอให้ยืนยันการเข้าร่วมงานโดยแจ้งเจ้าหน้าที่ธุรการภาควิชา/หน่วยงาน เพื่อดำเนินการแทน
    3. ขอความร่วมมือเจ้าหน้าที่ธุรการภาควิชา/หน่วยงาน ลงทะเบียนแทน เมื่อได้รับการยืนยันจากบุคลากรแล้วเท่านั้น เพื่อทราบจำนวนผู้ร่วมงานตามจริง
    4. ลงทะเบียนได้จนถึงวันที่ 15 มกราคม 2559 เวลา 16.30 น.

    ปิดการลงทะเบียน

     

  • รายชื่อผู้ลงทะเบียน

    กลุ่มที่ 1 :ด้านบริหารงานทั่วไป/ทรัพยากรบุุคคล 44กลุ่มที่ 2 :ด้านกิจการนักศึกษา/บริหารการศึกษา 25
    กลุ่มที่ 3 :ด้านแผน/พัฒนาคุณภาพ/วิจัย 7กลุ่มที่ 4 :ด้านห้องปฏิบัติการวิจัย 22
    กลุ่มที่ 5 :ด้านคลังและพัสดุ 23กลุ่มที่ 6 :ด้านอื่นๆ 29
    ลงทะเบียน 150 คน | วันที่ 16 150 คน | วันที่ 17-18 96 คน
    ชื่อ-นามสกุล
    หน่วยงาน
    กลุ่ม
    เหตุผลอื่นๆ
    วันที่ 16
    วันที่ 17-18
    น.ส.เพชรชรินทร์ ทองสมบูรณ์ สำนักงานเลขานุการ
    2
    นางพรรณิภา ลือขจร สำนักงานเลขานุการ
    1
    น.ส.พัทธนันท์ แนขุนทด สำนักงานเลขานุการ
    3
    นางปาริชาติ แบบประเสริฐ สำนักงานเลขานุการ
    1
    น.ส.พัชรี วราศรัย สำนักงานเลขานุการ
    3
    น.ส.จันทร์เพ็ญ อุดมโชติพฤทธิ์ สำนักงานเลขานุการ
    6
    IT
    น.ส.พิมลวรรณ กฤษณพันธุ์ สำนักงานเลขานุการ
    2
    นายอำนาจ แก้วคง สำนักงานเลขานุการ
    6
    ด้านกายภาพ/ยานพาหนะ
    น.ส.นริศรา งามระเบียบ สำนักงานเลขานุการ
    5
    นายธนพล แก้วงาม สำนักงานเลขานุการ
    1
    นางเบญจา ภู่ภูสิทธิ สำนักงานเลขานุการ
    2
    น.ส.รัชดาวรรณ ขาวสำอางค์ สำนักงานเลขานุการ
    1
    น.ส.วรัญญา ปราณสุข สำนักงานเลขานุการ
    5
    นายณัชญ์ทรงยุทธ คงมั่นทวีโชค สำนักงานเลขานุการ
    6
    งานโสตฯ
    น.ส.ปานทิพย์ พันธุ์เถาว์ สำนักงานเลขานุการ
    3
    น.ส.ตะวัน ศุภกิจเรืองโรจน์ สำนักงานเลขานุการ
    6
    ประชาสัมพันธ์
    น.ส.ทวีรัตน์ ญาณฤกษ์ สำนักงานเลขานุการ
    2
    นายปรเมศวร์ อุ่นเสนีย์ สำนักงานเลขานุการ
    6
    ด้านยานพาหนะ
    นางอุไร ลิ่มศิลา สำนักงานเลขานุการ
    1
    น.ส.กมลรัตน์ กองหนู สำนักงานเลขานุการ
    5
    น.ส.จุฑาวดี จันทรพักตร์ สำนักงานเลขานุการ
    2
    นางละอองดาว ธนสมบัติศิริ สำนักงานเลขานุการ
    1
    น.ส.วรรณิภา เครือแก้ว สำนักงานเลขานุการ
    5
    นายทวิเดช เอี่ยมอำนวย สำนักงานเลขานุการ
    6
    ด้านงานโสตฯ
    น.ส.บุษยามาส เชาวลิต สำนักงานเลขานุการ
    2
    นายณรงค์ศักดิ์ นิยมทอง สำนักงานเลขานุการ
    6
    it
    น.ส.เพ็ญสุดา โหมลา สำนักงานเลขานุการ
    2
    นายอภิรัตน์ ชื่นประทุม สำนักงานเลขานุการ
    6
    ด้านยานพาหนะ
    นางจินตนา พิมพ์ทอง สำนักงานเลขานุการ
    1
    น.ส.วัทธณา จิรเสถียรพร สำนักงานเลขานุการ
    5
    น.ส.วรัชดา ป๊อกเทิง สำนักงานเลขานุการ
    2
    นายวิชิต บัวศรี สำนักงานเลขานุการ
    1
    นางผกาแก้ว แก้วคง สำนักงานเลขานุการ
    5
    นายจักรชัย นาคแก้ว สำนักงานเลขานุการ
    6
    โสตทัศนศึกษา
    นางจิตฤทัย เมาไธสง สำนักงานเลขานุการ
    2
    นายนรณฤต จันทวรรณ สำนักงานเลขานุการ
    6
    it
    นางบังอร เจริญกิจพูลผล สำนักงานเลขานุการ
    2
    นายอาทิตย์ สมพงษ์ สำนักงานเลขานุการ
    6
    ด้านยานพาหนะ
    นางเสาวลักษณ์ เลิศสถากิจ สำนักงานเลขานุการ
    1
    น.ส.นิตยา จูคลองตัน สำนักงานเลขานุการ
    5
    น.ส.ทัตหทัย เศรษฐพิศาล สำนักงานเลขานุการ
    2
    นางสาวชญานี ริดน้อย สำนักงานเลขานุการ
    1
    นางชมพู สิงโสภา สำนักงานเลขานุการ
    5
    นายกฤษณศักดิ์ สายแก้ว สำนักงานเลขานุการ
    6
    ด้านช่างเทคนิค
    น.ส.นบชุลี พิพัธนัมพร สำนักงานเลขานุการ
    2
    น.ส.ดาริน ชำนาญกิจ สำนักงานเลขานุการ
    1
    น.ส.ภัทรวดี กอบกิจชัยสงค์ สำนักงานเลขานุการ
    1
    นายทวีวัฒน์ เสาชัย สำนักงานเลขานุการ
    6
    ด้านยานพาหน่ะ
    นางดารณี ยงยืน สำนักงานเลขานุการ
    3
    นางจันทร์ทรา สายแก้ว สำนักงานเลขานุการ
    5
    น.ส.ละมัย อินทวัตร สำนักงานเลขานุการ
    2
    นางสุกิจจา พงษ์สุวรรณ สำนักงานเลขานุการ
    1
    น.ส.กัญญาภัค นะแก้ว สำนักงานเลขานุการ
    5
    นายชูศรี ทะรารัมย์ สำนักงานเลขานุการ
    6
    ด้านช่าง
    น.ส.สุชาดา ภู่ระหงษ์ สำนักงานเลขานุการ
    2
    น.ส.จีรนันท์ เพ็ญจันทร์ สำนักงานเลขานุการ
    1
    น.ส.รัชภร พานิชเฮง สำนักงานเลขานุการ
    3
    นายอภิชัย มากมี สำนักงานเลขานุการ
    1
    น.ส.สหพร แบบประดับ สำนักงานเลขานุการ
    3
    น.ส.ปานทิพย์ ช่างทอง สำนักงานเลขานุการ
    5
    นางนงคราญ คงคาศรี สำนักงานเลขานุการ
    2
    น.ส.ชุติมา เทพเฉลิม สำนักงานเลขานุการ
    1
    นายสมศักดิ์ ภูมิผ่อง สำนักงานเลขานุการ
    6
    ด้านยานพาหน่ะ
    นางกมลลักษณ์ ลาวัง สำนักงานเลขานุการ
    5
    นายอภิชาติ พึ่งอยู่ สำนักงานเลขานุการ
    6
    ด้านช่าง
    นายนิสิต พรหมมา ภาควิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
    4
    นายสุนันท์ ไหมเลื้อย ภาควิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
    4
    นายพงษ์ศักดิ์ รุจิพืช ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล
    4
    นายสุวัตร เกษมพุก ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล
    6
    ด้านช่าง
    น.ส.ศิริรัตน์ เผือกพันธ์ ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล
    2
    นายสุเมธ เชื้อสุดใจ ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล
    4
    น.ส.พัชร์นันธ์ รุ่งเรืองรองเดช ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล
    1
    นายสุนัน ภิณโฑแก้ว ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล
    6
    ด้านช่าง
    นางสุภาพร สถิตย์ ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล
    1
    นายรุ่ง เรืองผล ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล
    6
    ด้านช่าง
    น.ส.หนึ่งฤทัย ใยบัว ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล
    1
    นายชัยณรงค์ ภิณโฑแก้ว ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล
    6
    ด้านช่าง
    นางสุภาวดี เกษมพุก ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล
    1
    นายสถิตย์ สุนทรวิภาต ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล
    4
    นายเลิศ ทองเจือ ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล
    4
    นายวสรรค์ ใจซื่อกุล ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล
    4
    นางสุกัญญา เอกม่วง ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล
    1
    นางพรเพ็ญ บุญเจริญรัตน์ ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล
    1
    นายพรศักดิ์ เกาะลอย ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล
    4
    นายมารุศ ชาวไร่ ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล
    4
    นายอำนาจ ขันตยาภรณ์ ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล
    4
    นายประเวสน์ แบบประเสริฐ ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล
    6
    ด้านช่างคอมพิวเตอร์
    นางธัญญรัตน์ สืบมาก ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล
    1
    นายชลอ ปรีสวัสดิ์ ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล
    4
    น.ส.รุ่งรัตน์ กลิ่นสงวน ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล
    1
    นายยงยศ ต่วนทอง ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล
    1
    นางสมบูรณ์ ยอดล้ำ ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล
    2
    นายสิทธิศักดิ์ การโมกข์ ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล
    1
    นายกาจ ศุภผล ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล
    4
    น.ส.จุฑารัตน์ สว่างศรี ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล
    2
    นายสมาน สุไลมาน ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล
    6
    ด้านช่าง
    นายธีรชัย แสงกนึก ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า
    4
    น.ส.นวลปรางค์ กลัดมุข ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า
    1
    นายธนินทร สุวรรณปรีชา ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า
    4
    นายชาญณรงค์ ไวยพจน์ ภาควิชาวิศวกรรมโยธา
    4
    นายมนตรี ฝ่ายอุประ ภาควิชาวิศวกรรมโยธา
    4
    น.ส.พวงผกา ภูครองทุ่ง ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ
    2
    น.ส.วรลักษณ์ โสมะภีร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ
    5
    น.ส.ดาวศิริ เผ่าพันธ์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ
    1
    นางมาลัยวัลย์ พุ่มเหมือน ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ
    5
    นายสนอง สุนทรวิภาต ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ
    4
    นายปริญญา บุญทัน ภาควิชาวิศวกรรมเคมี
    4
    น.ส.สุพรรณี ชัยณรินทร์ ภาควิชาวิศวกรรมเคมี
    1
    น.ส.ชนาธิป อุทัย ภาควิชาวิศวกรรมเคมี
    4
    นายโกสุม ขุมเพ็ชร์ ภาควิชาวิศวกรรมเคมี
    5
    นายวิเชียร กลิ่นอบ ภาควิชาวิศวกรรมเคมี
    4
    น.ส.วิชุดา กระหล่ำทอง ภาควิชาวิศวกรรมเคมี
    1
    นายยงยุทธ อินนุรักษ์ ภาควิชาวิศวกรรมเคมี
    4
    น.ส.กมลวรรณ จันทร์เขียว ภาควิชาวิศวกรรมเคมี
    2
    น.ส.พัชรี มีชำนาญ ภาควิชาวิศวกรรมเคมี
    1
    นายสมพงษ์ พวงดอกไม้ ภาควิชาวิศวกรรมเคมี
    6
    สายสนับสนุน
    นางรัชนี วีรุตมเสน ภาควิชาวิศวกรรมทรัพยากรน้ำ
    1
    น.ส.ศิวพร ชัยสิทธิ์ ภาควิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม
    1
    น.ส.ดาวดี สุภาจรูญ ภาควิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม
    2
    นางเพ็ญศรี การโมกข์ ภาควิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม
    1
    น.ส.กาญจนา ทุยเวียง ภาควิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม
    6
    นักวิทยาศาสตร์
    น.ส.จิตติมา เจริญสุข ภาควิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม
    5
    นางสุจิตรา ดวงพัตรา ภาควิชาวิศวกรรมการบินและอวกาศ
    2
    นางทิพวัลย์ หวั่นอินตา ภาควิชาวิศวกรรมการบินและอวกาศ
    5
    นายประมุข จันสุริยวงศ์ ภาควิชาวิศวกรรมการบินและอวกาศ
    4
    น.ส.ณัฐกาญจน์ บูรณาหาร ภาควิชาวิศวกรรมการบินและอวกาศ
    5
    น.ส.พรรณทิพย์ ชั่งทอง ภาควิชาวิศวกรรมการบินและอวกาศ
    1
    นายกษม โคตรอาษา ศูนย์คอมพิวเตอร์วิศวกรรม
    6
    IT
    นางแก้วจุฑา นาคประกอบ ศูนย์คอมพิวเตอร์วิศวกรรม
    5
    นายธนกร นาคประกอบ ศูนย์คอมพิวเตอร์วิศวกรรม
    3
    นางกุลจรี ไหมเลื้อย ศูนย์คอมพิวเตอร์วิศวกรรม
    1
    นางภัทรานิษฐ์ สองเมืองขจรชัย ศูนย์ฝึกอบรมระบบอุตสาหกรรมอัตโนมัติ
    1
    นายศุภกร เพิ่มสุธาโภชน์ โครงการ Kasetsart Engineering Fit& Firm
    6
    Fitness Center
    นายณัฎฐพัชร์ สุขเกษม โครงการ Kasetsart Engineering Fit& Firm
    6
    Fitness Center
    น.ส.ปณิอร ทินกร ณ อยุธยา โครงการ Kasetsart Engineering Fit& Firm
    6
    Fitness Center
    นางปาริชาติ เชยพิมพ์ โครงการ ป.ตรี หลักสูตรร่วมนานาชาติสองปริญญา
    2
    น.ส.พิชาภรณ์ ยอดล้ำ โครงการหลักสูตรวิศวกรรมมหาบัณฑิตสาขาวิชาเทคโนโลยีโครงสร้างเพื่อสิ่งแวดล้อมสรรค์สร้าง (ภาคพิเศษ)
    2
    น.ส.ทองมี แสนคำพล โครงการ ป.โท สาขาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ภาคพิเศษ
    1
    น.ส.สุภาว์ วิหคไพบูลย์ โครงการ ป.โท สาขาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ภาคพิเศษ
    5
    น.ส.สุภาพร แสนแอ โครงการ ป.โท สาขาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม หลักสูตรนานาชาติ
    5
    น.ส.สุภาภรณ์ กิ้วสระทรัพย์ โครงการ ป.โท สาขาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม หลักสูตรนานาชาติ
    6
    นักวิทยาศาสตร์
    น.ส.ศศิภาชญาน์ สุทธาวงศ์ โครงการเปิดสอนหลักสูตรระดับปริญญาตรีนานาชาติ (IUP)
    5
    น.ส.กนกกาญจน์ ชมภูศรี โครงการเปิดสอนหลักสูตรระดับปริญญาตรีนานาชาติ (IUP)
    2
    น.ส.นนทพร เมืองศรีมาตย์ โครงการเปิดสอนหลักสูตรระดับปริญญาตรีนานาชาติ (IUP)
    5
    น.ส.นวลจันทร์ ทับสมุทร โครงการเปิดสอนหลักสูตรวิศวกรรมศาสตร์มหาบัณฑิตสาขาวิศวกรรมความปลอดภัย ภาคพิเศษ
    1
    น.ส.สุกัญญา เหว่าหวา โครงการเปิดสอนหลักสูตรวิศวกรรมศาสตร์มหาบัณฑิตสาขาวิศวกรรมความปลอดภัย ภาคพิเศษ
    1
    น.ส.กัลยวรรธน์ สิทธิวงศ์ โครงการเปิดสอนหลักสูตรวิศวกรรมศาสตร์มหาบัณฑิตสาขาวิศวกรรมความปลอดภัย ภาคพิเศษ
    1
    นางอรไท ธุษาวัน โครงการเปิดสอนหลักสูตรวิศวกรรมศาสตร์มหาบัณฑิตสาขาวิศวกรรมความปลอดภัย ภาคพิเศษ
    1
    น.ส.นันทภัค ศรีวิเศษ โครงการเปิดสอนหลักสูตรวิศวกรรมศาสตร์มหาบัณฑิตสาขาวิชาเทคโนโลยีการผลิตทางอุตสาหกรรม
    1
    น.ส.ภาวิณี อัมพันธ์ โครงการป.โท สาขาวิชาวิศวกรรมป้องกันอัคคีภัย ภาคพิเศษ
    1
    รวมทั้งหมด 150 คน
    ติดต่อผู้ดูแลระบบ เบอร์ภายใน 2000